Managed Fiber Switch

Hiển thị tất cả 12 kết quả

Managed Fiber Switch HASIVO là dòng switch quang có tính năng quản lý, gồm Fiber Switch được tích hợp sẵn fiber module đầu nối SC và Switch quang SFP, tích hợp sẵn khe cắm SFP để sử dụng kèm với module SFP. Switch quang quản lý HASIVO cung cấp giải pháp giám sát chất lượng QoS, cấu hình thiết bị từ xa cho  để truyền tải, phân phối tín hiệu trên cáp sợi quang cho khoảng cách xa mà không bị suy giảm tín hiệu. Fiber Switch quản lý Hasivo hỗ trợ các bước sóng 1310nm, 1550nm và ghép bước sóng WDM 1310nm/1550nm, với khoảng cách kết nối từ 20km tới 120km. Hơn nữa, khi cần kéo dài khoảng cách kết nối cho cáp sợi quang, Fiber switch cũng có thể dùng như một bộ lặp quang, tiết kiệm đáng kể chi phí đầu tư hệ thống mới.

Managed Ethernet Switch 4
Managed Ethernet Switch 4

Switch quang quản lý là giải pháp phù hợp với nhu cầu của các doanh nghiệp lớn, cần triển khai hệ thống mạng truyền dẫn tư xa trên diện rộng, như giữa các tầng của tòa nhà và các chi nhánh trên các địa lí khác nhau, với yêu cầu quản lý chất lượng dịch vụ, giám sát QoS. Managed Fiber Switch sẽ giúp quản trị viên giảm thiểu việc đi lại để cấu hình, xử lý sự cố bằng việc sử dụng các giao diện Web/SNMP thân thiện từ xa qua mạng internet.

Switch HASIVO hỗ trợ số cổng từ 2 tới 48 cổng, là giải pháp kết nối chất lượng cao, có chi phí thấp qua cáp sợi quang, tiết kiệm chi phí cho người dùng.