Converter 1 sợi quang PoE HASIVO POE108GM A/B, Gigabit, 30W, 20km

Converter 1 sợi quang PoE HASIVO POE108GM A/B là bộ chuyển đổi quang điện Gigabit Ethernet PoE chuẩn IEEE803af/at 30W/port, giao tiếp quang SC 1000BaseX công nghệ ghép bước sóng 1310nm/1550nm, truyền tải dữ liệu với khoảng cách lên tới 20km. Chuyển đổi quang điện POE108GM A/B hỗ trợ cả hoạt động bán song công và song công, tốc độ 10/100/1000Mbps cáp xoắn đôi (STP) sang tín hiệu cáp quang 1000BASE-X và ngược lại.

Bộ chuyển đổi quang điện HASIVO POE108GM A/B tự động thích ứng với mức hiệu suất cao nhất, phù hợp với nhu cầu vừa truyền tải dữ liệu, vừa cấp nguồn cho các thiết bị PDs, như Camera IP giám sát, điện thoại VoIP, Wifi AP hoặc cho giải pháp để mở rộng mạng LAN-QUANG, khi cần kết nối ở khoảng cách xa qua cáp sợi quang. Chuyển đổi quang điện POE108GM có thể kết nối điểm-điểm khi kết nối với các Media Converter khác, hoặc với Switch quang để nhận tín hiệu Ethernet đồng thời, giúp tiết kiệm chi phí đầu tư, vận hành bảo dưỡng và không gian lắp đặt.

Tính năng chính Converter 1 sợi quang PoE HASIVO POE108GM A/B

  • Chuyển đổi quang điện tốc độ Gigabit 10/100/1000BaseT và 1000BaseX. Chuẩn PoE IEEE803af/at, công suất 30W.
  • Tích hợp sẵn bộ thu/phát quang WDM 1310nm/1550nm, sử dụng 1 sợi quang.
  • Khoảng cách kết nối qua cáp sợi quang tối đa 20km.
  • Vỏ bảo vệ bằng kim loại, có chống sốc điện.
  • Hỗ trợ Plug and Play.
  • Nguồn điện: Adapter nguồn 100~240VAC